Tổng Sắp Huy Chương Sea Games 30 Mới Nhất

Bảng xếp thứ hạng, bảng tổng sắp đến huy chương SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy chương của đoàn thể dục thể thao Việt Nam tại SEA Games 30.

Bạn đang xem: Tổng sắp huy chương sea games 30 mới nhất


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Tệ Bạc

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng sắp tới huy chương Seagame 30 sẽ tiến hành update thường xuyên nkhô cứng nhất!

Đoàn thể dục thể thao nước ta khnghiền lại SEA Games 30 với 98 HCV, 85 HCB và 105 HCĐ, xếp địa chỉ thứ 2 toàn đoàn sau chủ nhà Philppines.

Xem thêm: Bối Rối Khi Nộp Hồ Sơ Bao Lâu Thì Được Gọi Phỏng Vấn 3, Nộp Hồ Sơ Bao Lâu Thì Được Gọi Phỏng Vấn

Theo dự loài kiến, nhóm tuyển chọn bạn nữ cùng U22 nước ta đã thuộc đi trên chuyến bay về TP Hà Nội dịp 18h05 ngày 11/12.

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách chuyển động viên giành huy chương thơm của đoàn thể dục Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền tởm, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (tập bơi, 10 km)

Nguyễn Vnạp năng lượng Công (vật dụng, 57 kilogam trang bị tự do nam)

Cấn Tất Dự (đồ, 70 kg vật thoải mái nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (thiết bị, 62 kg nữ)

Kiều Thị Ly (thứ, 55 kg nữ)

Nguyễn Hữu Định (đồ gia dụng, 61 kilogam đồ vật tự do thoải mái nam)

Nguyễn Xuân Định (vật dụng, 65 kg đồ gia dụng tự do nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền tởm, 400 m rào nữ)

Hà Văn Hiếu (thứ, 125 kilogam đồ gia dụng thoải mái nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền gớm, 3000m quá chướng ngại vật đồ dùng nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền khiếp, 3000m vượt chướng ngại vật đồ gia dụng nam)

Nguyễn Xuân Phương thơm (kickboxing, 57 kg nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền khiếp, 4x400 m nữ)

Huỳnh Văn uống Tuấn (kickboxing, 51 kg nam)

Quách Công Lịch, Lương Vnạp năng lượng Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền kinh, 4x400 m nam)

Bóng ném nhẹm bãi tắm biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá thể nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minch Phương (aerobic, song phái mạnh nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Thanh hao, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kg nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (đồ, 87 kg vật cổ điển nam)

Nguyễn Bá Sơn (thứ, 77 kilogam trang bị truyền thống nam)

Nguyễn Đình Huy (trang bị, 55 kilogam đồ dùng truyền thống nam)

Bùi Tiến Hải (đồ vật, 60 kilogam phái mạnh đồ dùng cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (đồ dùng, 50 kg tự do thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonvị, 53 kg nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kg nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kilogam nam)

Đinc Thị Bích (điền khiếp, 800 m nữ)

Dương Văn Thái (điền kinh, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền kinh, đi bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền ghê, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Pmùi hương (phun cung, cung 1 dây vây cánh nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây song phái mạnh nữ)

Lộc Thị Đào (phun cung, cung 1 dây cá thể nữ)

Nguyễn Tkhô hanh Duy (karate, kumite dưới 60 kg nam)

Nguyễn Thị Phương thơm, Lưu Thị Thu Ulặng, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata lũ nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kilogam nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh với Đặng Anh Tuấn (đấu tìm, kiếm 3 cạnh vây cánh nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền khiếp, 1.500 m nữ)

Dương Vnạp năng lượng Thái ( điền kinh, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinc (điền gớm, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwonvày, 62 kg nữ)

Trần Hưng Ngulặng (tập bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá thể nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m hỗn hợp cá nhân nữ)

Bạc đãi Thị Khiêm (taekwonbởi vì, 67 kg nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền kinh, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền ghê, 400 m nam)

Đội tuyển đá bóng cô bé Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, thuyền đơn thiếu nữ 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (láng bàn, song nam)

Nguyễn Thị Tkhô hanh Tdiệt, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Như Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (juvị, đối chọi bạn hữu nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim, Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minc Hy (taekwonvị, quyền trí tuệ sáng tạo bạn thân láo lếu hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwonvị, quyền trí tuệ sáng tạo cá nhân nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan cùng Trần Đình Sơn (điền khiếp, 4x400 m tiếp sức lếu láo hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (quần vợt, solo nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp điện, lên đường đồng sản phẩm nữ)

Trương Thị Phương thơm (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn uống Quyết (đấu tìm, kiếm chỉm bằng hữu nam)

Lê Anh Tài (jubởi, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 200 m thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Thanh Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu kiếm, tìm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1.500 m tự do nam)

Trần Hưng Ngulặng (tập bơi, 200 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 400m tự do nam)

Đinc Phương Thành (thể dục quy định, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m các thành phần hỗn hợp cá thể nữ)

Đinc Phương Thành (thể dục thể thao cơ chế, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, phái mạnh quyền nam)

Hoàng Thị Duyên ổn (Cử Tạ, 59kg nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, màn trình diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kg nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, tìm chém cá thể nam)

Phạm Thị Hồng Tkhô nóng (cử tạ, 64 kg nữ)

Đặng Nam (thể dục mức sử dụng, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Tkhô hanh Tdiệt (kurash, bên trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, bên dưới 66 kg nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, dưới 73 kg nam)

Bùi Minh Quân (kurash, dưới 81 kilogam nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, bên dưới 70 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Nhỏng Quỳnh (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, đôi phái nam phụ nữ quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kg nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kilogam nam)

Minch Trường và Nhã Uyên ổn (dancesport)

Trần Thương thơm (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Tkhô giòn Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cẩm Nhi (Võ gậy, bên trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền tởm, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 10 km)

Regu nữ (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền khiếp, 400m vượt rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kg nữ)

Quách Công Lịch (Điền khiếp, 400m vượt rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 nhẵn cá thể nam)

Nguyễn Trung Cường (điền ghê, 3000 m chướng ngại đồ vật nam)

Bùi Vnạp năng lượng Sự (điền tởm, 10 môn phối hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Văn uống Lai (điền khiếp, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền kinh, trăng tròn km đi dạo nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Văn uống Đầy, Thạch Phi Hùng (phun cung, cung 3 dây bọn nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Văn Đầy (bắn cung, cung 1 dây đôi nam nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, trên 75 kg nam)

Đỗ Nhã Uyên ổn (boxing, 54 kg nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, dưới 45 kg nữ)

Nguyễn Văn Đương (boxing, 56 kilogam nam)

Nguyễn Công Thanh hao (đồ gia dụng, 63 kilogam thiết bị cổ xưa nam)

Dương Hồng Phúc (thiết bị, 72 kg đồ vật cổ xưa nam)

Khuất Pmùi hương Anh (điền gớm, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kg nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kilogam nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền kinh, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Văn uống Hải (boxing, 64 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 800 m thoải mái nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu bạn hữu cô bé môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền ghê, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền song nữ)

Nguyễn Văn Hà - Nhỏng Đình Nam (rowing, thuyền đôi nam hạng dịu 2 mái chèo)

Phạm Chình họa Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minh Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu kiếm, tìm chỉm bạn thân nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kg nam)

Ngày 7/12

Đinh Thị Hảo - Tạ Tkhô nóng Huyền (rowing, thuyền song cô gái hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinh (bắn nhau, 10 m súng ngắn tương đối nam)

Nguyễn Thị Phương thơm (karate, kata nữ)

Đinh Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kg nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvì chưng, đơn anh em nam)

Lê Tú Chinc (điền kinh, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwonbởi, quyền trí tuệ sáng tạo cá nhân nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, đơn nam)

Savanna Lý Nguyễn (tennis, đơn nữ)

Trần Vnạp năng lượng Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương thơm, Nguyễn Thu Phương, Lưu Thị Thanh hao Nhàn (đấu kiếm, kiếm liễu lũ nữ)

Nguyễn Thị Nhỏng Ý (juvị, bên trên 78 kg nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, solo dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ nữ, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 100 m ngửa nam)

Đội bơi lội 4x200 m tự do thoải mái nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái cực tìm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, màn biểu diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, màn trình diễn có nhạc nữ)

Đinc Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinh (wushu, tán thủ 48 kilogam nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nhanh nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể dục thể thao qui định, xà lệch)

Ngày 2/12

Văn uống Công Quốc (arnis, bên dưới 55 kg nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, dưới 60 kg nam)

Thạch Kyên ổn Tuấn (cử tạ, 61 kilogam nam)

Vương Tkhô hanh Tùng (arnis, trên 65 kg nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, bên trên 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, song phái mạnh phụ nữ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, song phái mạnh bạn nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp điện địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Văn uống Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minch Trường - Nguyễn Trọng Nhã Uyên ổn (dancesport, đôi phái mạnh bạn nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phụ Thái Việt (arnis, bên trên 65 kg nam)

Đinc Phương thơm Thành (TDDC, toàn năng)

Minc Trường - Nhã Uyên (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kick Boxing, 55kilogam nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kick Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ phái mạnh 5x5

Lưu Minch Thiện (Jiujitsu, bên trên 94kg nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, dưới 94kilogam nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kg nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, dưới 56 kg nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, trên 61 kg nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Phương Thảo, Nguyễn Tường Vi (bắn sung, cung 3 dây đồng chí nữ)

Cấn Văn uống Thắng (jujitsu, bên dưới 62 kilogam nam)

Dương Thị Tkhô hanh Minch (jujitsu, bên dưới 49 kg nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Nguyên ổn (karate, kata bọn nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinh (điền khiếp, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonvày, 63 kg nam)

Hoàng Đức Anh (taekwonvì, 54 kilogam nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kg nam)

Trần Hưng Nguyên ổn, Phạm Thanh hao Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (tập bơi, 4x100 m tiếp mức độ hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Văn (điền khiếp, ném lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kg nữ)

Phạm Thị Diễm (điền khiếp, nhảy đầm cao nữ)

Esports, arena of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kilogam nam)

Lê Tuấn Minch (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Pmùi hương Anh (điền tởm, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kg nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kilogam nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền tởm, dancing xa nữ)

Nguyễn Hữu Klặng Sơn (bơi lội, 400 m các thành phần hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linc (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền đối chọi nam giới 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền đôi nam)

Trần Quốc Cường (đột kích, 10 m súng ngắn hơi nam)

Nguyễn Như Hoa, Trần Thúy Vinch, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu tìm, kiếm 3 cạnh bè phái nữ)

Lê Trần Kim Ulặng (taekwonvày, quyền tiêu chuẩn cá nhân nữ)

Lê Trần Klặng Uim, Nguyễn Thị Kyên Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonvày, quyền tiêu chuẩn chỉnh vây cánh nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi, 200 m tự do nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền gớm, khiêu vũ 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền ghê, maraeo hẹp nữ)

Ngô Phương Mai (dancing cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (quần vợt, đôi nam)

Bùi Tkhô giòn Phđộ ẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn uống Phương (tennis, đôi nam)

Phan Thị Tkhô giòn Bình - Trần Thuỵ Tkhô giòn Trúc (quần vợt, đôi nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, song nữ)

Dương Thị Quỳnh Nlỗi (sambo, hạng dưới 80 kilogam nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (jubởi, bên trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Nguyên, Hoàng Quý Phước (bơi, 4x100 m từ do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, đơn bên dưới 55 kilogam nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, solo dưới 65 kilogam nam)

Bộ cha (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu kiếm, tìm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kyên ổn Sơn (bơi lội, 1.500 m thoải mái nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Nlỗi Hoa (đấu tìm, tìm 3 cạnh nữ)

Lê Tkhô nóng Tùng (thể dục luật pháp, khiêu vũ phòng nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền đôi nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể thao cơ chế, cầu thăng bằng)

Lê Tkhô cứng Tùng (thể thao điều khoản, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (bơi lội, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể dục luật pháp, thảm thoải mái nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền song nam)

Trần Phương thơm Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Juvì chưng, biểu diễn đôi nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Pmùi hương Linch (arnis, biểu diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu tìm, tìm liễu cá thể nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể thao phép tắc, khiêu vũ kháng nữ)

Nghiêm Vnạp năng lượng Ý (wushu, tán thủ 56 kg nam)

Đinh Văn uống Hường (wushu, tán thủ 52 kg nam)

Vũ Minh Đức (wushu, tán thủ 48 kg nam)

Đinc Pmùi hương Thành (thể dục thể thao lý lẽ, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam đao - nam côn)

Nguyễn Thị Phương Trinh (duathlon)

Nguyễn Thị Quyên (cử tạ, 49 kilogam nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, bên dưới 65 kg nam)

Đội tuyển bóng rổ phái mạnh, văn bản 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kilogam nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, bên dưới 60 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kilogam nam)

Lê Tkhô giòn Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp hạng huy chương thơm SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Vương Quốc của nụ cười (THA)

VN (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuchia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Tình

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng sắp huy cmùi hương SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

nước ta (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Tình

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV vẫn tham dự 43/56 môn với phân môn của Đại hội với 530 cỗ huy chương, trong những kia tất cả 13 môn theo hiệ tượng xã hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, cha môn kết hợp, khiêu vũ thể dục thể thao... Mục tiêu của thể dục Việt Nam là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.